1. Giới thiệu về sản phẩm Viên Uống Giảm Đau Hạ Sốt Advil Liqui Gels Minis 200mg Hộp 160 Viên
Advil là thương hiệu thuốc giảm đau bán chạy số 1 trên Thế giới, có ở hầu khắp các hiệu thuốc và cửa hàng thực phẩm chức năng lớn nhỏ. Advil đã có hơn 30 năm kinh nghiệm về điều chế. Sản phẩm của hãng ngày càng đưa ra những sản phẩm chất lượng tốt hơn, hiệu quả nhanh hơn, đáp ứng nhu cầu khách hàng.
Thuốc giảm đau Advil có thành phần chính là Ibuprofen, nằm trong nhóm top những thuốc chống viêm không steroid (NSAID) bao gồm: aspirin và naproxen natri. Các nghiên cứu lâm sàng đã chỉ ra rằng khi dùng theo chỉ dẫn, Advil là một loại thuốc giảm đau an toàn và hiệu quả.
Viên uống giảm đau hạ sốt Advil Liqui Gel 200mg là một trong những sản phẩm mới được ưa chuộng hiện nay, được rất nhiều bệnh nhân và bác sĩ đã tin tưởng. Với thành phần chống viêm, giảm đau Ibuprofen, giúp xua tan những cơn đau nhức ở khắp cơ thể, đau đầu, đau răng, đau lưng, đau xương khớp, đau do chấn thương, đau bụng kinh nguyệt. Công thức giảm đau tối ưu, không chứa steroid giảm nguy cơ tác dụng phụ nguy hiểm đến sức khỏe.
2. Công dụng của Viên Uống Giảm Đau Hạ Sốt Advil Liqui Gels Minis 200mg Hộp 160 Viên
Thuốc có khả năng làm giảm các cơn đau, hạ sốt một cách nhanh chóng trong nhiều trường hợp như:
– Đau đầu do thời tiết, do suy nghĩ, làm việc căng thẳng.
– Các vấn đề về răng như: sâu răng, mọc răng khôn, viêm răng,….
– Đau nhức, ê ẩm xương khớp do ở một tư thế quá lâu.
– Đau mới khi tới kỳ kinh nguyệt của phụ nữ.
Hỗ trợ điều trị một số bệnh thông thường như: cảm cúm, cảm lạnh, giúp hạ sốt nhanh chóng,….
Thiết kế hộp nhỏ gọn, tiện lợi có thể mang theo khi đi du lịch, công tác để đề phòng cảm cúm.
3. Đối tượng nên sử dụng
Chỉ dùng cho người lớn hoặc trẻ em trên 12 tuổi
* Hỏi ý kiến bác sĩ trước khi sử dụng nếu:
– Bạn có tiền sử về các vấn đề về dạ dày, chẳng hạn như ợ nóng,…
– Đang bị huyết áp cao, bệnh tim, xơ gan, bệnh thận hoặc hen suyễn
– Bạn đang dùng thuốc lợi tiểu
– Phụ nữ đang mang thai hoặc cho con bú. Thai phụ đang trong 3 tháng cuối thai kì không nên sử dụng sản phẩm.
* Ibuprofen có trong thành phân của thuốc có thể gây phản ứng dị ứng (ít gặp), đặc biệt là ở những người dị ứng với aspirin. Các triệu chứng có thể bao gồm: phát ban, sưng mặt, hen suyễn (thở khò khè),sốc, đỏ da, phát ban, mụn nước.
* Thành phần NSAID có thể gây chảy máu dạ dày nghiêm trọng (ít gặp). Nguy cơ cao hơn nếu dùng cho những người sau đây:
– Từ 60 tuổi trở lên
– Đã có vấn đề về dạ dày như: loét dạ dày,…
– Máu khó đông (đang thuốc chống đông máu) hoặc thuốc steroid
– Dùng các loại thuốc khác có chứa thuốc NSAID theo toa hoặc không kê toa (aspirin, ibuprofen, naproxen, hoặc những loại khác)
– Dùng nhiều đồ uống có cồn trong khi sử dụng sản phẩm này
4. Hướng dẫn sử dụng sản phẩm
– Người lớn và trẻ em trên12 tuổi: dùng 1 viên sau mỗi 4 đến 6 tiếng nến các triệu chứng vẫn chưa thuyên giảm.
– Không dùng quá 6 viên 1 ngày.
Cần hỏi ý kiến của bác sĩ nếu bạn đang sử dụng chung với bất kỳ loại thuốc nào khác.
Đến gặp bác sỹ ngay nếu gặp các tình trạng bất thường hay các triệu chứng không giảm sau khi sử dụng sản phẩm.
Sản phẩm không phải là thuốc không có tác dụng thay thế thuốc chữa bệnh
Bảo quản nơi khô ráo, thoáng mát.
Tránh ánh nắng trực tiếp, nơi có nhiệt độ cao hoặc ẩm ướt.
Đậy nắp kín sau khi sử dụng.
Tìm hiểu thêm: Thuốc Giảm Đau, Hạ Sốt Tylenol 500mg Dạng Viên Nén Mạnh 225 viên
5. Mua Viên Uống Giảm Đau Hạ Sốt Advil Liqui Gels Minis 200mg Hộp 160 Viên ở đâu?
Bạn hoàn toàn yên tâm mua Viên Uống Giảm Đau Hạ Sốt Advil Liqui Gels Minis 200mg Hộp 160 Viên tại shop DUY BI HÀNG MỸ – thương hiệu chuyên sỉ – lẻ hàng ngoại 100% chính hãng Với nhiều năm kinh nghiệm trong ngành, chúng tôi cam kết mang đến các sản phẩm uy tín và chất lượng nhất đến tay người tiêu dùng. Đặc biệt, bạn sẽ nhận được các ưu đãi lớn như:
- FREESHIP cho đơn hàng trên 1 triệu đồng
- Giao hàng tận nơi trên toàn quốc với phí ship đồng giá 30K
- Ưu đãi và hỗ trợ tuyệt vời cho những bạn Sỉ hoặc Cộng Tác Viên
- Thường xuyên có các chương trình khuyến mãi. Cập nhật tại fanpage DUY BI HÀNG MỸ
Bao đổi trả với đầy ắp ưu đãi, chất lượng cao nhất với mức giá tối ưu. Chần chờ gì nữa, liên hệ ngay với đội ngũ chúng tôi để được tư vấn MIỄN PHÍ: 03535.12525 (Call/SMS/Zalo).
Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.